- Pangkalahatang-ideya
- Mga Inirerekomendang Produkto
- CNC-controlled na mga axis na X, Y, at Z
- Linear, circular, at helical interpolation
- Step-pitch at gap compensation
- 1 µm na pinakamaliit na command increment
- Windows 7–based na CNC control platform
- 15-pulgadang touch screen
- Suriin ang X/Y/Z na paggalaw laban sa bahagi, fixture, at setup ng electrode.
- Kumpirmahin ang work tank, antas ng likido, at distansya mula sa spindle hanggang sa mesa para sa buong setup.
- Suriin ang parehong karga ng workpiece at electrode; huwag gamitin ang sukat ng worktable bilang tanging batayan.
- Tukuyin ang kinakailangang landas ng axis, bilang ng mga posisyon, at pagkakasunod-sunod ng interpolation.
- Ibigay ang target na toleransya, surface finish, at cycle time para sa pagsusuri ng proseso.
- Kumpirmahin ang voltaheng pupuntahan, frequency, phase, at mga kondisyon ng instalasyon bago mag-order.
Ang HarsMarg CNC300–CNC1200 series ay isang hanay na may pitong modelo ng tatlong-axis na CNC die-sinking EDM machines para sa pagmamachine ng mga cavity gamit ang shaped-electrode sa mga workpiece na may kuryente. Ang mga axis na X, Y, at Z ay CNC-controlled, na may programmable positioning at linear, circular, at helical interpolation. Ang hanay ay nag-aalok ng opisyal na X-axis travel mula 300 hanggang 1,200 mm, na nagbibigay-daan sa mga bumibili na pumili ng sukat ng machine at klase ng load batay sa aktwal na workpiece, fixture, at electrode.
CNC Control at Machining Functions
Ang paglalarawan ng Windows ay tumutukoy sa operating platform ng controller, hindi sa brand ng pulse generator o sa kapasidad ng generator.
Saklaw ng Gawain at Kapasidad
| Espesipikasyon | CNC300 | CNC450 | CNC500 | CNC600 | CNC800 | CNC1000 | CNC1200 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Lamesa ng Pagtrabaho (H × L), mm | 600 × 400 | 600 × 400 | 800 × 500 | 900 × 500 | 1,050 × 600 | 1,380 × 800 | 1,380 × 800 |
| Paglalakbay ng X/Y/Z, mm | 300 × 212 × 272 | 452 × 300 × 272 | 500 × 400 × 300 | 600 × 400 × 350 | 800 × 500 × 400 | 1,000 × 600 × 400 | 1,200 × 600 × 400 |
| Tangke ng paggawa (L × W × H), mm | 994 × 604 × 405 | 1,090 × 630 × 435 | 1,340 × 850 × 500 | 1,600 × 980 × 520 | 1,800 × 1,000 × 600 | 1,800 × 1,240 × 570 | 1,800 × 1,240 × 570 |
| Pinakamataas na antas ng gamit na likido, mm | 250 | 340 | 350 | 350 | 460 | 350 | 350 |
| Distansya mula sa dulo ng spindle hanggang sa mesa ng gawa, mm | 530 | 580 | 700 | 720 | 900 | 950 | 950 |
| Pinakamabigat na timbang ng electrode, kg | 25 | 30 | 80 | 150 | 150 | 200 | 200 |
| Pinakamabigat na timbang ng workpiece, kg | 400 | 500 | 1,800 | 2,000 | 2,500 | 4,000 | 4,000 |
| Kapasidad ng dielectric tank, L | 400 | 600 | 600 | 750 | 1,500 | 1,800 | 1,800 |
| Timbang ng makina, kg | 2,300 | 2,800 | 3,300 | 3,500 | 4,800 | 5,800 | 5,800 |
| Mga sukat ng makina (Haba × Lapad × Taas), mm | 2,040 × 2,119 × 2,240 | 2,590 × 1,992 × 2,355 | 2,540 × 2,487 × 2,480 | 2,800 × 2,730 × 2,500 | 3,087 × 3,187 × 2,800 | 3,087 × 3,187 × 2,800 | 3,087 × 3,187 × 2,800 |
Kaugnay na Elektrikal at Panukat na Pagganap
| Espesipikasyon | CNC300 | CNC450 | CNC500 | CNC600 | CNC800 | CNC1000 | CNC1200 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Naitatalagang Kapasidad ng Input | 9 kVA | 9 kVA | 9 kVA | 9 kVA | 9 kVA | 9 kVA | 9 kVA |
| Pinakamataas na Kuryenteng Pang-Makina | 50 A | 50 A | 50 A | 50 A | 50 A | 50 A | 50 A |
| Power Supply sa Lokasyon | 380 V AC, 50 Hz, tatlong-phase | 380 V AC, 50 Hz, tatlong-phase | 380 V AC, 50 Hz, tatlong-phase | 380 V AC, 50 Hz, tatlong-phase | 380 V AC, 50 Hz, tatlong-phase | 380 V AC, 50 Hz, tatlong-phase | 380 V AC, 50 Hz, tatlong-phase |
| Ipinapahayag na Katumpakan sa Pagpo-posisyon | 5 µm | 5 µm | 5 µm | 5 µm | 5 µm | 7 µm/300 mm | 7 µm/300 mm |
| Nai-publish na pag-uulit ng resulta | 3 µm | 3 µm | 3 µm | 3 µm | 3 µm | 3 µm | 3 µm |
| Pinakamahusay na ipinakita na kalidad ng ibabaw | Ra ≤ 0.08 µm | Ra ≤ 0.08 µm | Ra ≤ 0.2 µm | Ra ≤ 0.2 µm | Ra ≤ 0.2 µm | Ra ≤ 0.2 µm | Ra ≤ 0.2 µm |
| Nai-publish na ratio ng pagsusuot ng electrode | ≤ 0.05% | ≤ 0.05% | ≤ 0.1% | ≤ 0.1% | ≤ 0.1% | ≤ 0.1% | ≤ 0.1% |
| Nai-publish na rate ng pag-alis ng sangguniang materyal | ≥ 500 mm³/min | ≥ 500 mm³/min | ≥ 500 mm³/min | ≥ 500 mm³/min | ≥ 500 mm³/min | ≥ 500 mm³/min | ≥ 500 mm³/min |
Tala sa pagganap: Ang mga nai-publish na halaga ng pagganap ay mga sangguniang resulta sa ilalim ng mga tiyak na kondisyon ng pagmamasina. Ang aktwal na rate ng pag-alis ng materyal, kalidad ng ibabaw, pagsusuot ng electrode, pagganap ng posisyon, at katiyakan ng pagmamasina ay nag-iiba depende sa materyal ng workpiece at electrode, lawak at hugis ng electrode, polarity, mga setting ng discharge, lalim ng cavity, kondisyon ng dielectric, paraan ng flushing, kondisyon ng kapaligiran, at paraan ng pagsukat. Mangyaring ipasa ang iyong drawing at detalye ng materyal para sa pagsusuri ng proseso o pagsusubok ng sample.
Paano Pumili ng CNC Model
Impormasyon na Kailangan para sa Teknikal na Pagsusuri
Pakibigay ang materyales at grado ng workpiece, mga dimensyon at timbang nito; drawing ng cavity, lalim at pinakamaliit na panloob na sulok; materyales ng electrode, mga dimensyon, timbang, bilang, at polarity; target na toleransya at surface finish; inaasahang roughing at finishing; mga kinakailangan sa flushing at dielectric; bilang ng mga programmed na posisyon; mga kinakailangan sa automation; lokal na power supply; at bansang pupuntahan.
Ihambing ang CNC die-sinking EDM range , suriin ang kumpletong kategorya ng die-sinking EDM , o isaalang-alang ang ZNC series kapag hindi kailangan ang CNC-controlled na X/Y cavity positioning.